Single Fiber Fiber Media Converter SM 80 Km SC 1310nm 1550 nm External PS

Thông tin cơ bản
Place of Origin: Guangdong, China (Mainland)
Hàng hiệu: OPTFOCUS
Chứng nhận: CE, FCC
Model Number: OFS-GWS01/02-80
Minimum Order Quantity: 10 Pairs
Giá bán: negotiated
Packaging Details: 48*42.5*38 CM 40pcs per carton
Delivery Time: 3-5 working days after received your payment
Payment Terms: L/C, T/T, Western Union, Paypal
Supply Ability: 10000 Pairs per Month

Bộ chuyển đổi sợi quang đơn SM 80 Km SC 1310nm 1550nm PS ngoài

OFS-GWS01 / 02-80

Bộ chuyển đổi sợi đơn 10/100 / 1000M Singlemode

Bộ chuyển đổi sợi quang đơn OFS có thể chuyển đổi tín hiệu Ethernet quang Ethernet giữa giao diện UTP 10/100 / 1000M (TX) và giao diện cáp quang 1000M (FX).

Ethernet gigabit 10/100 / 1000M truyền thống có thể được mở rộng đến khoảng cách 90km thông qua liên kết sợi quang đơn.

Nó phải được sử dụng trong các cặp vợ chồng, vì quang truyền qua khác với quang nhận trong bước sóng.

Đèn LED nhóm 6 có thể giám sát đầy đủ các điều kiện làm việc của bộ chuyển đổi.

Người dùng dễ dàng quan sát và chẩn đoán sự thất bại của bộ chuyển đổi.

Hiệu suất và chất lượng của các sản phẩm là tuyệt vời vì áp dụng IC Gigabyte mới nhất từ ​​Hoa Kỳ và Đài Loan.

Thông sô ky thuật

Kết nối

UTP: RJ-45,10 / 100 / 1000Mbps

Sợi quang: SC, 1000Mbps

Bảng địa chỉ MAC 4K
Bộ đệm dữ liệu 256K
Tiêu chuẩn vận hành

IEEE802.3z / AB,

1000Base-T và 1000Base-SX / LX

Kích thước

40 (cao) x 110 (chiều rộng) x 140 (chiều dài) mm

Kiểm soát lưu lượng

Song công hoàn toàn: IEEE802.3x

Half duplex: áp suất ngược

Quyền lực

AC. 220v (170-260V)

50Hz; DC. 5V, 2A

Nhiệt độ môi trường 0 ~ + 50oC
Nhiệt độ bảo quản -20 + 70oC
Độ ẩm 5% 90%
Cáp

UTP: Cat.5e hoặc Cat.6 (khoảng cách tối đa lên tới 100m)

Sợi (singlemode): 8.3 / 125, 8.7 / 125, 9/125, 10/125 125m (khoảng cách tối đa lên tới 90km)

Thông tin sợi quang

Kiểu kết nối Khoảng cách tối đa Bước sóng năng lượng TX Nhạy cảm Ngân sách liên kết
OFS-GWS01 / 02-20 SC 20km

1310 /

1550nm

-11

~ -5dBm

-23dBm 12dBm
OFS-GWS01 / 02-40 SC 40km

1310 /

1550nm

-5 / -8

0dBm

-26dBm 21 / 18dBm
OFS-GWS01 / 02-60 SC 60km

1310 /

1550nm

0 / -5

2dBm

-26dBm 26 / 21dBm
OFS-GWS01 / 02-80 SC 80km

1490 /

1550nm

-2

~ 3dBm

-26dBm

24dBm

Những đặc điểm chính

◆ Hỗ trợ các gói tối đa 1536 byte

◆ Áp dụng nguồn điện bên trong để bảo đảm thiết bị hoạt động trong thời gian dài ổn định.

◆ Việc truyền tín hiệu kênh có thể được hoàn thành bằng một sợi đơn. Nó đã tăng gấp đôi số lượng truyền dữ liệu sợi so với sợi đôi.

◆ Chức năng đàm phán tự động cho phép cổng UTP tự động chọn 10/100 / 1000M và Full duplex hoặc Half duplex

◆ Cổng UTP hỗ trợ chéo tự động MDI / MDI-X.

Thông tin đặt hàng

Mô hình

Mô tả Sản phẩm

OFS-GWS01 / 02 -xx

Bộ chuyển đổi sợi đơn 10/100 / 1000M singlemode phải được sử dụng và đặt hàng theo cặp. Một bộ WS01 phải được kết nối với một bộ WS02 khác để sử dụng. WS01 truyền bước sóng quang 1310nm, nhận bước sóng quang 1550nm; WS02 truyền bước sóng quang 1550nm, nhận bước sóng quang 1310nm. Khoảng cách tối đa của sợi lên tới 20, 40, 60 hoặc 80km. XX là lượng khoảng cách.

Chi tiết liên lạc
Ms.Jenny Mo

WhatsApp : 8613724374817