Bộ chuyển đổi quang điện 8 × 1 100BASE - Fx 1 10 / 100BASE - Tx DF SM 1310nm 20KM SC

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa)
Hàng hiệu: OPTFOCUS
Chứng nhận: FCC
Số mô hình: OFS-SF8T1
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 2
Giá bán: negotiated
chi tiết đóng gói: 30 x 127 x 210 mm (chiều rộng x chiều rộng x cao)
Thời gian giao hàng: 3-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, Paypal
Khả năng cung cấp: 10000 miếng / tháng

Bộ chuyển mạch Ethernet quang 8 × 1 100BASE - Fx 1 10 / 100BASE - Tx DF SM 1310nm 20KM SC

Thông số kỹ thuật

100M Switch SFP +1 RJ45 với 8 cổng SFP
1. Cung cấp 8 ổ cắm SFP
2. Hỗ trợ VLAN và QoS
3. Nhanh nhẹn

                                                          OFS-SF8T1

100M Switch SFP +1 RJ45 với 8 cổng SFP

OFS Serier 9 cổng 100M Ethernet Switch có tám ổ cắm SFP 100M và một cổng UTP 10 / 100M . Khách hàng có thể lựa chọn mô đun SFP khác nhau 100M theo nhu cầu của mình , chẳng hạn như Multimode hoặc Singlemode, Single fiber hoặc Dual fiber và Singlemode 20-100km. Nó có thể áp dụng cho việc xây dựng mạng Ethernet quang.

Những đặc điểm chính

Cung cấp 8 ổ cắm SFP

Khe cắm SFP hỗ trợ 100M ở chế độ song công toàn bộ.

Hỗ trợ điều khiển luồng 802.3x trên điều khiển luồng full-duplex và Back-pressure half-duplex.

Hỗ trợ VLAN và QoS.

Hỗ trợ chức năng Trunking.

Hỗ trợ gói tin có chiều dài lên đến 1600 Bytes

Công suất tiêu thụ thấp (10W), nhiệt độ thấp, và độ tin cậy tốt .

Lưu trữ và chuyển tiếp, chia sẻ bộ nhớ, kiến ​​trúc không chặn

Thông sô ky thuật

Tuân thủ tiêu chuẩn IEEE802.3 / u / z / ab, 1000Base-SX / LX
Bảng địa chỉ MAC 8K
Khung b bộ nhớ 1MKb, Với 2 công tắc chuyển mạch 0 Gbps
Kết nối SFP : 100Mbps
Cáp

Đa sợi : 50/125 , 62.5 / 125μm ( khoảng cách tối đa lên đến 224 / 550m )

Singlemode Fiber : 8/125 , 8.7 / 125 , 9 / 125μm ( khoảng cách tối đa lên đến 10 ~ 100 km )

Kiểm soát lưu lượng

Full Duplex: Kiểm soát luồng IEEE802.3x

Half Duplex: Kiểm soát dòng chảy áp ngược

LED Liên kết / Hành động SFP3, Liên kết / Tác vụ SFP2 , Liên kết / Tác vụ SFP3, Liên kết / Tác vụ SFP4, Liên kết / Tác vụ SFP5, Liên kết / Tác vụ SFP6, Liên kết / Tác vụ SFP7, Liên kết / Tác vụ SFP8
Yêu cầu về điện AC220V (100-240V) , 50 ~ 60Hz ; DC : 5V , 3 A
Nhiệt độ xung quanh 0 ~ 50 o C
Nhiệt độ lưu trữ -20 ~ 70 o C
Độ ẩm 5% ~ 90%
Kích thước 30 (cao) × 127 (chiều rộng) × 210 (chiều dài) mm

Ứng dụng

Ứng dụng giám sát video

Ứng dụng mạng truyền thông

Chi tiết liên lạc
Ms.Jenny Mo

WhatsApp : 8613724374817