Bộ chuyển đổi phương tiện quang cao 4,2U 1000M 12A Nguồn dự phòng DC5V

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: OPTFOCUS/ OEM
Chứng nhận: CE , RoHS 
Số mô hình: OFS-RACK-14-2
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 3 chiếc
Giá bán: 63-69 USD
chi tiết đóng gói: hộp tiêu chuẩn và thùng carton để giao hàng
Thời gian giao hàng: 5-15 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: L / C, T / T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 5000 miếng mỗi tháng
Tên sản phẩm: Giá đỡ chuyển đổi phương tiện 14 khe cắm Màu sắc: Đen
Vật chất: Kim loại Chỗ: 14 khe
Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100 / 1000M Quyền lực: DC5V 12A
Nguồn cấp: cung cấp điện đơn / kép Bảo vệ nguồn điện: bảo vệ khỏi quá áp, quá dòng và ngắn mạch
Điểm nổi bật:

4.2U High Fiber Media Converter

,

1000M 12A Fiber Media Converter

,

DC5V Video Media Converter

Bộ chuyển đổi phương tiện OFS-RACK-14-2 16 Khe cắm

OFS-RACK-14-2 Có thể chấp nhận được đối với hầu hết 16 bộ Thẻ chuyển đổi phương tiện khác nhau trong một khung gắn trên giá đỡ được cung cấp nguồn điện thống nhất.Việc lắp đặt tại trung tâm của mạng, nó không chỉ có thể giảm bớt các liên kết, đơn giản hóa cấu trúc mà còn dễ dàng cho việc quản lý và bảo trì.

OFS-RACK có thể được đặt gọn gàng tại bất kỳ môi trường mạng nào.Hình thức bên ngoài của RACK rất đơn giản và gọn gàng.Nó đã sẵn sàng để cắm vào Bộ chuyển đổi mô-đun thẻ 10 / 100Mbps, 10/100 / 1000Mbps và sẽ là giải pháp kết nối mạng tốt nhất cho liên tục

sự phát triển của mạng lưới.

 

 

4.jpg

Đặc trưng

Bộ chuyển đổi phương tiện quang cao 4,2U 1000M 12A Nguồn dự phòng DC5V 1

1.Nguồn của Rack có thể được cung cấp theo kiểu nguồn đơn hoặc nguồn kép.Sử dụng nguồn điện kép, tải của mỗi nguồn có thể được giảm bớt và tuổi thọ của nguồn sẽ kéo dài.Khi một nguồn điện bị lỗi, nguồn còn lại vẫn có thể hoạt động

một cách độc lập.Nó sẽ nâng cao độ tin cậy của RACK.

2. Cung cấp các Bộ chuyển đổi hoặc Quyền năng để được cắm và phát.

3. Nó được sở hữu hiệu suất ổn định, công suất cung cấp điện lớn và dễ dàng quản lý và bảo trì

Cao 4,2U: Thiết kế tiêu chuẩn 19 inch

 

 

 

Những bức ảnh

5.jpg6.jpg 8.jpg

Thông số kỹ thuật

 

Thông số kỹ thuật

Dung lượng: Có sẵn 16 khe cắm.Mỗi Bộ chuyển đổi mô-đun 10 / 100MCard chiếm một khe, mỗi Thẻ 10/100 / 1000MConverter chiếm một khe.

Nguồn điện đầu vào: AC 100 ~ 260V, 50 ~ 60Hz; đầu ra:DC + 5V12A

Tĩnh mạch: ≤50mv

Tiếng ồn:≤50mv

Bảo vệ nguồn: bảo vệ khỏi quá áp, quá dòng và ngắn mạch

Nhiệt độ môi trường xung quanh:0 ~ + 50 ℃

Nhiệt độ bảo quản:-20 ℃~70 ℃

Độ ẩm:5% ~ 90%

Kích thước: 485 (rộng) x 320 (dài) x 90 (cao) mm

 

Mô hình Chất xơ tỷ lệ Bước sóng khoảng cách Năng lượng TX Nhạy cảm Ngân sách liên kết
OFS-DMC đa chế độ 10/100 triệu 850 / 1310nm 2km -20~-12dBm -30dBm 10dBm
OFS -DSC -25 singlemode 10/100 triệu 1310nm 25km -15~-8dBm -32dBm 17dBm
OFS -DSC -40 singlemode 10/100 triệu 1310nm 40km -số 8~-3dBm -35dBm 27dBm
OFS -GMC đa chế độ 10/100/1000 triệu 850nm 224m / 550m -11~-5dBm -18dBm 7dBm
OFS -GSC -20 singlemode 10/100/1000 triệu 1310nm 20km -9~-3dBm -22dBm 13dBm

 

Thông tin đặt hàng

Mô hình Mô tả Sản phẩm
OFS -RACK-16-1 16 Khe RACK để lắp đặt nhiều nhất 16 bộ Card chuyển đổi phương tiện khác nhau với nguồn điện duy nhất AC220V hoặc DC-48V
OFS -RACK-16-2 16 Khe cắm RACK để lắp đặt nhiều nhất 16 bộ Card chuyển đổi phương tiện khác nhau với nguồn điện đôi AC220V hoặc DC-48V
OFS -DMC Thẻ chuyển đổi sợi quang 10 / 100MM Multimode, khoảng cách tối đa của sợi quang lên đến 2km, chiếm một khe.
OFS -DSC-xx Thẻ chuyển đổi 10 / 100MSinglemode, XX cho khoảng cách tối đa của sợi quang từ 20 đến 100 km, chiếm một khe.
OFS -GMC Thẻ chuyển đổi sợi quang đa dạng 10/100 / 1000MM, khoảng cách tối đa lên đến224 m đối với sợi quang 50nm, lên đến 550 m đối với sợi quang 62.5nm, chiếm hai khe cắm.
OFS-GSC-xx Thẻ chuyển đổi 10/100 / 1000MSinglemode, XX cho khoảng cách tối đa của sợi quang từ 20 đến 100 km, chiếm hai khe.
   
Sản phẩm liên quan

mediaconverter rack.jpg

Chứng chỉ

750.jpg

Hồ sơ nhà máy

OPTFOCUS có hai trung tâm văn phòng, Trung tâm sản xuất đặt tại khu Công nghiệp Baoan, và trung tâm văn phòng tiếp thị đặt tại quận Nam Sơn của thành phố Thâm Quyến.Diện tích đất của trung tâm sản xuất khoảng 2.000 M², và sở hữu ba xưởng sản xuất.Một xưởng sản xuất Thiết bị chủ động bằng sợi quang.Hai xưởng còn lại chuyên sản xuất Linh kiện thụ động.

Bộ chuyển đổi phương tiện quang cao 4,2U 1000M 12A Nguồn dự phòng DC5V 7

Bộ chuyển đổi phương tiện quang cao 4,2U 1000M 12A Nguồn dự phòng DC5V 8

Câu hỏi thường gặp

1. Sản phẩm chính của bạn là gì?

G / EPON ONU, Công tắc cáp quang / POE / Công nghiệp, Bộ chuyển đổi phương tiện, Bộ thu phát quang, Dòng FTTH / FTTx, Cáp / Dây cáp quang, Trung tâm dữ liệu MPO / MTP, Nẹp mối nối.

2. Thanh toán có an toàn cho tôi không vì chúng tôi là lần đầu tiên hợp tác?

Chúng tôi có thể thực hiện đảm bảo thương mại trên Alibaba, điều này sẽ đảm bảo nhận được sản phẩm của bạn, chúng tôi cũng chấp nhận cách thanh toán an toàn khác như bạn muốn.

3. Điều khoản thanh toán của bạn là gì?

Nó phụ thuộc.Điều khoản thanh toán: chúng tôi chủ yếu chấp nhận thanh toán trước bằng Alibaba, L / C, T / T, Western Union / MoneyGram / Paypal hoặc tiền mặt.Bạn có thể chọn các điều khoản thanh toán thuận tiện hơn cho mình.

Điều khoản giá: EXW Thâm Quyến, v.v.

4. Bạn có kiểm tra tất cả các hàng hóa của bạn trước khi giao hàng?

Vâng, chúng tôi có các kỹ sư chuyên nghiệp để kiểm tra tất cả các thiết bị trước khi xuất xưởng.Kiểm tra sản phẩm của chúng tôi cũng phù hợp với ISO9001 / CE / FCC / SGS.

5. Làm thế nào về việc vận chuyển?

Chúng tôi gửi đến trên toàn thế giới. Thời gian giao hàng phụ thuộc vào điểm đến và các yếu tố khác.

6. Dịch vụ OEM & ODM có sẵn không?

Chắc chắn, OPTFOCUS có khả năng cung cấp các sản phẩm OEM & ODM rất mạnh.Nếu có một số lượng đặt hàng nhất định, chúng tôi có thể thực hiện bao gồm in ấn, logo và mô hình tùy chỉnh cho bạn.

7. Điều khoản đóng gói của bạn là gì?

Chà, chúng tôi đóng gói hàng hóa của mình trong các phim hoạt hình màu nâu trung tính.Nếu bạn đã đăng ký hợp pháp bằng sáng chế, chúng tôi có thể đóng gói hàng hóa trong các hộp mang nhãn hiệu của bạn sau khi nhận được thư ủy quyền của bạn.

số 8. Những gì về thời gian dẫn?

Nó phụ thuộc.

Đối với các sản phẩm thông thường, chúng tôi giữ hàng, có thể giao hàng 3-5 ngày sau khi nhận được khoản thanh toán trước của bạn.Đối với các sản phẩm đặc biệt và lớn, xin vui lòng kiểm tra thời gian giao hàng với tôi.

9. Tôi có thể có một đơn đặt hàng mẫu?

Đúng.Chúng tôi hoan nghênh đơn đặt hàng mẫu để thử nghiệm và kiểm tra chất lượng.Nhưng có một khoản phí phải trả.

Chi tiết liên lạc
Antonio-OPTFOCUS

Số điện thoại : +8618126089467

WhatsApp : +8613724374817