20km Giao diện LC SFF-8472 Bộ thu phát quang SFP 1,25Gbps

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: OPTFOCUS
Số mô hình: OFSB-3512-20LDB
Số lượng đặt hàng tối thiểu: MOQ 500 CÁI
Giá bán: USD 4.5 per unit
chi tiết đóng gói: nhựa / thùng
Thời gian giao hàng: 7 ngày
Điều khoản thanh toán: L / C, T / T, Western Union
Khả năng cung cấp: 1000 chiếc / tuần
Từ khóa: Mô-đun SFP Tốc độ dữ liệu: 1,25 Gb / giây
Giao diện: LC Nhiệt độ làm việc: 0 ~ 70 C
Sự bảo đảm: 12 tháng
Điểm nổi bật:

1.25Gbps SFP Optical Transceiver

,

SFF-8472 SFP Optical Transceiver

,

20km LC SFP Modules Transceiver

Bộ thu phát hai hướng SFP 1,25Gbps, Phạm vi tiếp cận 20 km 1310nm TX / 1550 nm RX
 
Đặc trưng
Tốc độ dữ liệu kép 1.25Gbps / 1.063Gbps hoạt động
Bộ tách sóng quang mã PIN và laser 1310nm FP để truyền 20 km
Tuân thủ SFP MSA và SFF-8472 với ổ cắm LC đơn giản
Giám sát chẩn đoán kỹ thuật số:
Hiệu chuẩn nội bộ hoặc Hiệu chuẩn bên ngoài
Tương thích với SONET OC-24-LR-1
Tương thích với RoHS
+ Nguồn điện đơn 3.3V
Nhiệt độ trường hợp hoạt động:
Tiêu chuẩn: 0 đến + 70 ° C
 

 

Các ứng dụng
mạng Ethernet tốc độ cao
Kênh sợi quang
Chuyển sang giao diện Chuyển đổi
Đã chuyển đổi các ứng dụng bảng nối đa năng
Giao diện Bộ định tuyến / Máy chủ
Các hệ thống truyền dẫn quang khác

 

Sự miêu tả
Các bộ thu phát SFP-BIDI là các mô-đun hiệu suất cao, hiệu quả về chi phí hỗ trợ tốc độ dữ liệu kép của
1,25Gbps / 1,0625Gbps và khoảng cách truyền 20km với SMF.
Bộ thu phát bao gồm ba phần: bộ phát laser FP, một điốt quang PIN được tích hợp với
bộ tiền khuếch đại trở kháng xuyên (TIA) và khối điều khiển MCU.Tất cả các mô-đun đáp ứng an toàn laser loại I
các yêu cầu.
Các bộ thu phát tương thích với Thỏa thuận đa nguồn SFP (MSA) và SFF-8472.Để biết thêm
thông tin, vui lòng tham khảo SFP MSA.

 

Tham số
Phạm vi
Đơn vị
Sự chính xác
Hiệu chuẩn
Nhiệt độ
0 đến +70
° C
± 3 ° C
Bên trong bên ngoài
Vôn
3.0 đến 3.6
V
± 3%
Bên trong bên ngoài
Xu hướng hiện tại
0 đến 100
mA
± 10%
Bên trong bên ngoài
Năng lượng TX
-9 đến -3
dBm
± 3dB
Bên trong bên ngoài
RX Power
-23 đến -3
dBm
± 3dB
Bên trong bên ngoài

 

Hồ sơ công ty

 

Chi tiết liên lạc
Alex-OPTFOCUS

Số điện thoại : +8618129917186

WhatsApp : +8613724374817