Chất lượng tốt 1.25g 1310 / 1490nm 20km sc port epon OLT PX20 ++ sfp transceiver pon module

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: OPTFOCUS
Số mô hình: OFS-OLT-ESPX20 ++
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 miếng
Giá bán: USD 22~24 / piece
chi tiết đóng gói: 10 cái / hộp
Thời gian giao hàng: 5-10 ngày, tùy thuộc vào số lượng
Điều khoản thanh toán: L/c, T/T, Western Union, Paypal
Khả năng cung cấp: 50000 chiếc / tháng
Tên sản phẩm: Bộ thu phát SFP EPON OLT Đầu nối sợi: Đầu nối SC
Bước sóng (nm): TX 1310nm , RX 1490nm Nhiệt độ trường hợp hoạt động: 0 ~ + 70oC
Lưu trữ Temp.: -40 ~ + 85oC Vật chất: Kim loại
Dịch vụ: OEM & ODM Quang điện: 5,5-6,5dbm

Chất lượng tốt 1.25G 1310 / 1490nm 20KM SC Cổng epon OLT PX20 ++ SFP thu phát mô-đun PON

 

Bộ thu phát GEPON PX20 ++ SFP OLT

Đặc tính

SFP với bộ thu phát SC / UPC
1490nm DFB Tx
1310nm APD Rx
Chẩn đoán kỹ thuật số SFF-8472 Tuân thủ
Truyền chế độ liên tục 1250 Mbps
Tốc độ thu dữ liệu 1250 Mbps
Cung cấp chức năng RSSI nhanh
Nhiệt độ vỏ máy hoạt động: 0 ~ 70 ° C
Tuân thủ chỉ thị RoHS (2002/95 / EC)

Ứng dụng

GEPON OLT IEEE802.3ah 1000BASE-PX20 ++
FTTx
 
Sự chỉ rõ
Tham số Biểu tượng Tối thiểu Tối đa Đơn vị
Vỏ lưu trữ Temp. TSTG -40 85 ° C
Trường hợp hoạt động Temp. TC 0 70 ° C
Điện áp cung cấp VCC 3,1 3.6 V
Tổng nguồn cung cấp hiện tại ICC - 350 Ma

 

Tham số Biểu tượng Tối thiểu Gõ. Tối đa Các đơn vị Ghi chú
Công suất phát quang PO 4,5 6 9 dBm 1
Máy phát quang tắt nguồn ĐIỂM - - -39 dBm
Bước sóng trung tâm đầu ra λ 1480 - 1500 bước sóng
Độ rộng phổ đầu ra △ λ - - 1 bước sóng
Tỷ lệ đàn áp chế độ bên SMSR 30 - - db
Rato tuyệt chủng ER 9 - - db
Thời gian tăng quang - - - 260 ps
Thời gian rơi quang - - - 260 ps
Sơ đồ mắt quang Tuân thủ theo chuẩn IEEE Std 802 3ahTM-2004
Chịu đựng sự phản xạ của Tx - -15 - - db  
Tốc độ dữ liệu - - 1,25 - Gb / s  
Dữ liệu kết thúc đầu vào xoay điện áp VPP 200 - 1200 Mv  
Trở kháng đầu vào vi sai ZIN 80 100 120 om  
Lỗi IX Điện áp đầu ra- Cao VOH 2.4 - - V  
Lỗi Ix Oulput Vollage-Thấp VOL - - 0,4 V  
IX Dis Input Voltage. IX Dis Điện áp đầu vào. High Cao 20 2   - V  
IX_Dis Điện áp đầu vào thấp 08 - - 0,8 V  


Sơ đồ chức năng

Chất lượng tốt 1.25g 1310 / 1490nm 20km sc port epon OLT PX20 ++ sfp transceiver pon module 0

 

Vẽ phác thảo
Chất lượng tốt 1.25g 1310 / 1490nm 20km sc port epon OLT PX20 ++ sfp transceiver pon module 1
 

 

Đóng gói:

Đóng gói không cần thiết:

10 cái / Túi nhựa, 0,3kg / Túi nhựa, 19 * 16 * 2CM

Chất lượng tốt 1.25g 1310 / 1490nm 20km sc port epon OLT PX20 ++ sfp transceiver pon module 2

 

Những sản phẩm liên quan:

Chất lượng tốt 1.25g 1310 / 1490nm 20km sc port epon OLT PX20 ++ sfp transceiver pon module 3

Cách thanh toán:
 
 
 
Payment and Shipment
 
 
Chứng nhận
Chất lượng tốt 1.25g 1310 / 1490nm 20km sc port epon OLT PX20 ++ sfp transceiver pon module 5
 
Thông tin công ty
company
Chất lượng tốt 1.25g 1310 / 1490nm 20km sc port epon OLT PX20 ++ sfp transceiver pon module 7
 
Sản phẩm máy kiểm tra
Chất lượng tốt 1.25g 1310 / 1490nm 20km sc port epon OLT PX20 ++ sfp transceiver pon module 8
 
Hình ảnh triển lãm
Chất lượng tốt 1.25g 1310 / 1490nm 20km sc port epon OLT PX20 ++ sfp transceiver pon module 9
 
Chất lượng tốt 1.25G 1310 / 1490nm 20KM SC Cổng epon OLT PX20 ++ SFP thu phát mô-đun PON
 
 
 
Liên hệ chúng tôi
Liên hệ của tôi như dưới đây
Skype: optf Focus@outlook.com
Email: ftth @ optf Focus.com
Điện thoại / WhatsApp: +86 181 2649 4186
Trân trọng,
Cô Quê
 
 
 
 

Chi tiết liên lạc
Queenty-OPTFOCUS

Số điện thoại : +8618126494186

WhatsApp : +8613724374817