Màu trắng FTTH GPON OLT ONU 2 Cổng Lan 1 Đầu ra RF Wifi Quản lý dễ dàng

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: OPTFOCUS
Số mô hình: OFSX622-CW
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 miếng
Giá bán: USD 24~27 / piece
chi tiết đóng gói: 1 cái / hộp
Thời gian giao hàng: 5-10 ngày, tùy thuộc vào số lượng
Điều khoản thanh toán: L / C, T / T, Western Union, Paypal, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 50000 chiếc / tháng

FTTH GPON OLT ONU 2 cổng 1 wifi đầu ra RF ONU ONT EPON GPON

OFSX622-CW

Cổng Ethernet 1GE + 1 FE với Wifi WDM CATV X PON ONU cho giải pháp FTTH

OFSX622-CW XPON (chế độ kép GPON và EPON) ONU. Nó được thiết kế để đáp ứng nhu cầu dịch vụ ba phát của các nhà khai thác mạng hoặc nhà khai thác cáp cố định và được sử dụng rộng rãi trong FTTx, giám sát video và các yêu cầu khác. Nó dựa trên công nghệ GPON và EPON trưởng thành, và có tỷ lệ hiệu suất cao với giá cả, ổn định, hiệu quả về chi phí, độ tin cậy cao, quản lý dễ dàng, linh hoạt cấu hình và đảm bảo chất lượng dịch vụ (QoS) tốt. Nó hoàn toàn tuân thủ các quy định kỹ thuật GPON và EPON như ITU-T G.984.x, yêu cầu của IEEE802.3ah. nó có thể được sử dụng như GPON hoặc EPON.

Đặc điểm cơ bản

Thông số công nghệ Sự miêu tả

Giao diện liên kết

Giao diện 1 XPON, SC đơn chế độ sợi đơn RX 2.488 tốc độ Gbits / s và TX 1.244 Gbits / s (GPON), tốc độ RX 1.244 Gbits / s và tốc độ TX 1.244 Gbits / s (EPON) Loại sợi: SC / UPC

Công suất quang: 0 ~ 4 dBm Độ nhạy: -28 dBm an toàn: Cơ chế xác thực ONU

Bước sóng (nm) TX 1310nm, RX 1490nm
Đầu nối sợi Đầu nối SC / UPC (tùy chọn SC / APC)
Giao diện dữ liệu liên kết xuống Giao diện Ethernet tự động đàm phán 1 * 10 / 100Mbps và 1 * 10/100 / 1000M, giao diện RJ45
Đèn LED chỉ báo 8 chiếc
Giao diện cung cấp DC đầu vào + 12V 1A
Quyền lực ≤7W
Nhiệt độ hoạt động -5 + 55oC
Độ ẩm 10 ~ 85% (không ngưng tụ)
Nhiệt độ bảo quản -30 + 70oC
Kích thước (MM) 167 * 119 * 32mm (máy tính lớn)
Cân nặng 0,6Kg (máy tính lớn)

Đặc điểm WIFI

Tính năng công nghệ sự miêu tả
ăng ten

Chế độ 2T2R

Tăng 5DBI, Tần suất: 2.4G

tỷ lệ Tốc độ PHY 300Mbps
phương pháp mã hóa WFA, WPA, WPA2, WAPI

CATV tính năng kỹ thuật

Tính năng công nghệ sự miêu tả
Bước sóng quang 1540 ~ 1560nm
Phạm vi đầu vào quang 0 ~ -15 DBm
Mất quang trở lại DB45 DB
Băng thông 45 ~ 1000 MHz
Độ phẳng DB 1 DB
Mức đầu ra RF ≥72 dBuv
Phạm vi kiểm soát AGC 0 ~ -14 DBm
Mất mát đầu ra RF DB14 DB
Trở kháng đầu ra 75Ω
CNR DB50 DB
CTB DB60 DB
CSO DB60 DB

Thông tin đặt hàng :

Tên sản phẩm Mô tả Sản phẩm
OFSX622-CW 1 * XPON (1490nm Rx, 1310nm Tx, 20Km, SC), 1 * 10/100 / 1000Base-T, 1 * 10 / 100Base-T, 1 * WIFI, CATV, Nguồn điện 12 V
OFSX622-VW 1 * XPON (1490nm Rx, 1310nm Tx, 20Km, SC), 1 * 10/100 / 1000Base-T, 1 * 10 / 100Base-T, 1 * WIFI, VOIP, Nguồn điện 12V
OFSX622-CVW 1 * XPON (1490nm Rx, 1310nm Tx, 20Km, SC), 1 * 10/100 / 1000Base-T, 1 * 10 / 100Base-T, 1 * WIFI, VOIP, CATV, 12V

THANH TOÁN & GIAO HÀNG

1) Đặt mỗi hộp vào pallet và được bọc đúng cách cho hành trình trên biển hoặc trên không.

2) Điều khoản thanh toán tiêu chuẩn: T / T 30% TIỀN GỬI, 70% BANLANCE trước khi vận chuyển.

3) Lệnh bảo đảm thương mại trực tuyến, tất cả là tùy thuộc vào bạn.

4) Có thể cung cấp thêm các điều khoản thanh toán (PAYPAL, Western UNION, MONEYGRAM).

Thanh toán và giao hàng

CHỨNG NHẬN

Chứng nhận-1

THÔNG TIN CÔNG TY

Công ty

Kiểm tra

BUỔI TRIỂN LÃM

LIÊN HỆ CHÚNG TÔI

Liên hệ với chúng tôi qua email fttb @ optf Focus.com hoặc gửi yêu cầu của bạn theo giới thiệu. Chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn sau 12 giờ với giá ưu đãi và dịch vụ tư vấn tốt nhất.

FTTH GPON OLT ONU 2 cổng 1 wifi đầu ra RF ONU ONT EPON GPON

Từ khóa:

epon onu

epon gpon

Chi tiết liên lạc
Dora/OPTFOCUS

WhatsApp : +8613724374817