Thiết bị Ftth Gepon Olt 1GE 1FE 1POT CATV WIFI ONU ZTE HUAWEI Tương thích

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: OPTFOCUS
Số mô hình: OFSX622-CW
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 miếng
Giá bán: USD 26~30 / piece
chi tiết đóng gói: 1 cái / hộp
Thời gian giao hàng: 5-10 ngày, tùy thuộc vào số lượng
Điều khoản thanh toán: L/c, T/T, Western Union, Paypal
Khả năng cung cấp: 50000 chiếc / tháng
Tên sản phẩm: EPON EPON ONU Đầu nối sợi: Đầu nối SC / UPC
Bước sóng (nm): TX 1310nm , RX 1490nm Nhiệt độ hoạt động: -5 + 55oC
Lưu trữ Temp.: -30 ~ + 70oC Giao diện cung cấp DC:: 12V 0,5A
Màu sắc: trắng Dịch vụ: OEM & ODM
Điểm nổi bật:

gpon onu

,

epon gpon

Thiết bị thứ 1 1GE + 1FE + 1POTS + CATV + WIFI ONU để tương thích với ZTE HUAWEI olt và thay thế huawei HG8247H

 

Các cổng Etheernet 1GE + 1FE với ONU WiFI WDM CATV XPON cho giải pháp FTTH

OFSX622-CW XPON(GPON and EPON dual mode) ONU. OFSX622-CW XPON (chế độ kép GPON và EPON) ONU. It is designed for meeting the triple-play service needs of fixed network operators or cable operators, and widely used in FTTx, video surveillance and other requirements. Nó được thiết kế để đáp ứng nhu cầu dịch vụ ba phát của các nhà khai thác mạng hoặc nhà khai thác cáp cố định và được sử dụng rộng rãi trong FTTx, giám sát video và các yêu cầu khác. It is based on mature GPON and EPON technology, and has high ratio of performance to price, stable, cost-effective, high reliability, easy management, configuration flexibility and good quality of service (QoS) guarantees. Nó dựa trên công nghệ GPON và EPON trưởng thành, và có tỷ lệ hiệu suất cao với giá cả, ổn định, hiệu quả về chi phí, độ tin cậy cao, quản lý dễ dàng, linh hoạt cấu hình và đảm bảo chất lượng dịch vụ (QoS) tốt. It is fully compliant with GPON and EPON technical regulations such as ITU-T G.984.x, IEEE802.3ah requirement. Nó hoàn toàn tuân thủ các quy định kỹ thuật GPON và EPON như ITU-T G.984.x, yêu cầu của IEEE802.3ah. it can be used as GPON or EPON. nó có thể được sử dụng như GPON hoặc EPON.

 

Tecnica

Thông số công nghệ sự miêu tả
Giao diện liên kết Giao diện 1 XPON,SC chế độ đơn sợi đơn RX 2.488 Gbits / s tốc độ và TX 1.244 Gbits / s (GPON), tốc độ RX 1.244 Gbits / s và tốc độ TX 1.244 Gbits / s (EPON):SC / UPC
Năng lượng quang
:Độ nhạy 0 ~ 4 dBm:An toàn -28 dBm: Cơ chế xác thực ONU
Bước sóng (nm) TX 1310nm,RX 1490nm
Đầu nối sợi Đầu nối SC / UPC (SC / APC tùy chọn)
Giao diện dữ liệu liên kết xuống Giao diện Ethernet tự động đàm phán 1 * 10 / 100Mbps và 1 * 10/100 / 1000M, giao diện RJ45
Đèn LED chỉ báo 8 chiếc
Giao diện cung cấp DC đầu vào+12V 1A
Quyền lực ≤7W
Nhiệt độ hoạt động -5~+55
Độ ẩm 10~85%(không ngưng tụ)
Nhiệt độ bảo quản -30~+70
Kích thước(MM) 167 * 119 * 32mm(máy tính lớn)
Cân nặng 0,6Kg(máy tính lớn)
Đặc điểm WIFI
Tính năng công nghệ sự miêu tả
ăng ten Chế độ 2T2R
Tăng 5DBI, Tần suất: 2.4G
tỷ lệ Tốc độ PHY 300Mbps
phương pháp mã hóa WFA WPA WPA2 WAPI
CATV tính năng kỹ thuật
Tính năng công nghệ sự miêu tả
Bước sóng quang 1540 ~ 1560nm
Phạm vi đầu vào quang 0 ~ -15 DBm
Mất quang trở lại DB45 DB
Băng thông 45 ~ 1000 MHz
Độ phẳng + - 1 DB
Mức đầu ra RF ≥72 dBuv
Phạm vi kiểm soát AGC 0 ~ -14 DBm
Mất mát đầu ra RF DB14 DB
Trở kháng đầu ra 75Ω
CNR DB50 DB
CTB DB60 DB
CSO DB60 DB

 

Característica làm produto

 

Thông tin làm đèn LED

Định nghĩa đèn LED chỉ thị
Biểu tượng màu sắc Ý nghĩa
PWR màu xanh lá BẬT: kết nối thành công với nguồn TẮT: không kết nối được với nguồn điện
PON màu xanh lá ON: Cổng ONU Liên kết liên kết chính xác Nhấp nháy: Đăng ký PON
TẮT: Liên kết cổng ONU bị lỗi
Mạng LAN màu xanh lá BẬT: Liên kết lên chính xác Nhấp nháy: dữ liệu đang truyền TẮT: liên kết xuống bị lỗi
WIFI màu xanh lá BẬT: WIFI đang chạy TẮT: Lỗi khởi động WIFI
LOS màu đỏ Nhấp nháy: không kết nối được với cổng PON
TẮT: sợi được phát hiện để nhập


Definicao làm đèn LED

Tên sản phẩm
OFSX622-CW 1 * XPON (1490nm Rx, 1310nm Tx, 20Km, SC), 1 * 10/100 / 1000Base-T, 1 * 10 / 100Base-T, 1 * WIFI, CATV, Nguồn điện 12 V
OFSX622-VW 1 * XPON (1490nm Rx, 1310nm Tx, 20Km, SC), 1 * 10/100 / 1000Base-T, 1 * 10 / 100Base-T, 1 * WIFI, VOIP, Nguồn điện 12V
OFSX622-CVW 1 * XPON (1490nm Rx, 1310nm Tx, 20Km, SC), 1 * 10/100 / 1000Base-T, 1 * 10 / 100Base-T, 1 * WIFI, VOIP, CATV, 12V Nguồn điện


Giải pháp

Thiết bị Ftth Gepon Olt 1GE 1FE 1POT CATV WIFI ONU ZTE HUAWEI Tương thích 0

 

Đóng gói:

Đóng gói không cần thiết:

0,5kg / CÁI, 24 CÁI / CTN, 48 * 43 * 38CM, 12kg / CTN

 

Cách thanh toán:

 

 

 

Payment and Shipment

 

 

Chứng nhận

certification-1

 

Thông tin công ty

 

company

 

Sản phẩm máy kiểm tra

Thiết bị Ftth Gepon Olt 1GE 1FE 1POT CATV WIFI ONU ZTE HUAWEI Tương thích 4

 

Hình ảnh triển lãm

Thiết bị Ftth Gepon Olt 1GE 1FE 1POT CATV WIFI ONU ZTE HUAWEI Tương thích 5

Thiết bị Ftth Gepon Olt 1GE 1FE 1POT CATV WIFI ONU ZTE HUAWEI Tương thích 6

Thiết bị thứ 1 1GE + 1FE + 1POTS + CATV + WIFI ONU để tương thích với ZTE HUAWEI olt và thay thế huawei HG8247H

 

 

 

Liên hệ chúng tôi

Liên hệ của tôi như dưới đây

Skype: optf Focus@outlook.com

Email: ftth @ optf Focus.com

Điện thoại: +86 181 2649 4186

Trân trọng,

Cô Quê

 

 

 

 

Chi tiết liên lạc
Queenty-OPTFOCUS

Số điện thoại : +8618126494186

WhatsApp : +8613724374817