Đèn LED chỉ báo GPON OLT Modem ONTH FTTH Sc Chế độ đơn 1ge Hybrid Tuổi thọ dài

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: OPTFOCUS
Số mô hình: OFSX611
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 miếng
Giá bán: USD 9.5~11 / piece
chi tiết đóng gói: 1 cái / hộp
Thời gian giao hàng: 5-10 ngày, tùy thuộc vào số lượng
Điều khoản thanh toán: L/c, T/T, Western Union, Paypal
Khả năng cung cấp: 50000 chiếc / tháng
Tên sản phẩm: GPON EPON ONU Đầu nối sợi: Đầu nối SC / UPC
Bước sóng (nm): TX 1310nm , RX 1490nm Nhiệt độ hoạt động: -5 + 55 ℃
Nhiệt độ bảo quản: -30 + 70oC Giao diện cung cấp DC: đầu vào + 12V 0,5A
Điểm nổi bật:

gpon onu

,

epon gpon

Modem FTTH sc chế độ đơn 1ge lai onu hỗ trợ epon và gpon


Đặc điểm cơ bản

Thông số công nghệ sự miêu tả


Giao diện liên kết

Giao diện 1 XPON, SC đơn chế độ sợi đơn RX 2.488 Gbits / s tốc độ và TX 1.244 Gbits / s (GPON), tốc độ RX 1.244 Gbits / s và tốc độ TX 1.244 Gbits / s (EPON) Loại sợi: SC / UPC
Công suất quang: 0 ~ 4 dBm Độ nhạy: -28 dBm an toàn: Cơ chế xác thực ONU

Bước sóng (nm) TX 1310nm, RX 1490nm
Đầu nối sợi Đầu nối SC / UPC
Giao diện dữ liệu liên kết xuống Giao diện Ethernet tự động 1 * 10/100 / 1000M, giao diện RJ45
Đèn LED chỉ báo 4 chiếc
Giao diện cung cấp DC đầu vào + 12V 0,5A
Quyền lực W5W
Nhiệt độ hoạt động -5 + 55 ℃
Độ ẩm 10 ~ 85% (không ngưng tụ)
Nhiệt độ bảo quản -30 + 70oC
Kích thước (MM) 85 * 85 * 28mm (máy tính lớn)
Cân nặng 0,24Kg (máy tính lớn)



Định nghĩa đèn LED chỉ thị

Biểu tượng màu sắc Ý nghĩa
PWR màu xanh lá BẬT: kết nối thành công với nguồn TẮT: không kết nối được với nguồn điện
PON màu xanh lá

ON: Cổng ONU Liên kết liên kết chính xác Nhấp nháy: Đăng ký PON
TẮT: Liên kết cổng ONU bị lỗi

Mạng LAN màu xanh lá BẬT: Liên kết lên chính xác Nhấp nháy: dữ liệu đang truyền TẮT: liên kết xuống bị lỗi
LOS màu đỏ

Nhấp nháy: không kết nối được với cổng PON
TẮT: sợi được phát hiện để nhập



Tài liệu tham khảo Pic vật lý



Kích thước khung gầm


Gói


Các giải pháp



CHỨNG NHẬN

Chứng nhận-1

THÔNG TIN CÔNG TY

Thâm Quyến Optf Focus Technology Co., Ltd được thành lập năm 2009, OPTFOCUS là một doanh nghiệp công nghệ cao, R & D chuyên nghiệp, sản xuất và bán sợi cho nhà (FTTH), Fiber to the Building (FTTB) & ​​FTTx, Mạng truy cập cáp thiết bị và thiết bị đầu cuối & sản phẩm hệ thống cáp. Chúng tôi cam kết cung cấp các dịch vụ OEM & ODM tùy chỉnh cho các nhà phân phối truyền thông toàn cầu, Nhà khai thác viễn thông và Nhà tích hợp hệ thống.

Công ty

Nhà máy

OPTFOCUS có hai trung tâm văn phòng, Trung tâm sản xuất đặt tại khu công nghiệp Baoan và trung tâm văn phòng tiếp thị nằm ở quận Nanshan của thành phố Thâm Quyến. Diện tích đất của trung tâm sản xuất khoảng 2.000 M², và nó sở hữu ba xưởng sản xuất. Một xưởng sản xuất các thiết bị hoạt động sợi quang. Hai xưởng còn lại chuyên sản xuất Linh kiện thụ động.


Kiểm tra



BUỔI TRIỂN LÃM




LIÊN HỆ CHÚNG TÔI

Liên hệ với chúng tôi qua email fttb @ optf Focus.com hoặc gửi yêu cầu của bạn theo giới thiệu. Chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn sau 12 giờ với giá ưu đãi và dịch vụ tư vấn tốt nhất.


Modem FTTH sc chế độ đơn 1ge lai onu hỗ trợ epon và gpon

Chi tiết liên lạc
Dora-OPTFOCUS

WhatsApp : +8613724374817