Chế độ bộ định tuyến cầu GPON OLT ONU GEPON SFF SFP SC IPV6 Tương thích với AN5506-01

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Thâm Quyến Trung Quốc
Hàng hiệu: OPTFOCUS
Chứng nhận: CE,ROHS,FCC, ANATEL
Số mô hình: OFSE611F
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10 MÁY TÍNH
Giá bán: USD 85/ carton EXW CHINA
chi tiết đóng gói: Thùng 10 * 35 * 30cm
Thời gian giao hàng: 5-8 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, paypal, đảm bảo thương mại alibaba
Khả năng cung cấp: 50000 chiếc / tháng
Chế độ: Cầu và bộ định tuyến Đầu nối: SC
Độ nhạy: -4 đến -26dbm Mạng hạ lưu: Giao diện ethernet thích ứng tự động 1 * 10/100/1000mbps, song công hoàn toàn / bán song công, đầu n
MỞ WRT: DHCP:
PPPOE: IPV6:

Thông báo:

Về mua hàng và vận chuyển:

  1. Sản phẩm đang có trong kho. Liên hệ với chúng tôi và bạn sẽ mua và vận chuyển trực tiếp.
  2. Chi phí vận chuyển phụ thuộc vào địa chỉ và quốc gia. Vui lòng liên hệ với chúng tôi để kiểm tra chi phí hơn nữa.
  3. Mỗi thùng bao gồm 10 chiếc thiết bị ONU. Đơn đặt hàng bắt đầu với một thùng.
  4. Vận chuyển rõ ràng thông qua thể hiện. Sẽ có một chút chậm trễ của việc cập nhật trạng thái. Xin hãy kiên nhẫn. Thời gian giao hàng là khoảng 5-10 ngày làm việc.
  5. Hãy làm hết sức mình để hợp tác với công ty chuyển phát nhanh để làm giải phóng mặt bằng tùy chỉnh. Nếu nó dẫn đến bất kỳ sự chậm trễ hoặc quay trở lại, người bán không có bất kỳ trách nhiệm.

Về khả năng cạnh tranh:

  1. Đây là EPON ONU / ONT có nghĩa là nó chỉ phù hợp với EPON OLT. Hãy nhận biết trước khi bạn mua nó.
  2. Một số OLT xuất hiện giao thức sở hữu. kết quả là không tương thích với ONU. (Nếu bạn cần mẫu, nếu bạn cần cả bộ thiết bị OLT, hãy trò chuyện với chúng tôi)

Về sản phẩm và dịch vụ:

  1. Sản phẩm hỗ trợ cả cầu và bộ định tuyến.
  2. sản phẩm này mang nhãn hiệu 'OPTFOCUS'. (liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trống)
  3. Đầu nối: SC / UPC
  4. Đối với mô hình này, chúng tôi có hai loại thiết kế, BOSA & SFF. Cái này được tạo bởi mô-đun SFF, một bộ thu phát quang được tân trang lại. Nó rẻ hơn và được bảo hành. (Trò chuyện với chúng tôi, nếu bạn cần BOSA)
  5. Bộ đổi nguồn ban đầu: Tiêu chuẩn Châu Âu. (Hai phích cắm tròn). nếu bạn cần bất kỳ tiêu chuẩn nào khác, xin lưu ý khi bạn đặt hàng.
  6. Bảo hành 1 năm. Nếu có bất kỳ vấn đề nào xuất hiện trong vòng 1 năm, hãy gửi lại và chúng tôi sẽ sửa chữa nó cho bạn.

Sự chỉ rõ:

Mặt hàng kỹ thuật Sự miêu tả
Tài sản quang

PON thượng nguồn

giao diện

Giao diện 1 EPON, SC đơn mode / sợi đơn,

đối xứng 1,25 Gbps

Bước sóng Tx 1310nm, Rx 1490nm
Công suất đầu ra quang -1 ~ + 4dBm
Nhận được sự nhạy cảm <-26dBm
Khoảng cách xa nhất 20km giữa OLT và ONU
Giao diện quang Đầu nối SC / UPC

Mạng hạ lưu

giao diện

Giao diện Ethernet thích ứng tự động 1 * 10/100 / 1000Mbps,

Full duplex / Half duplex, đầu nối RJ45

Công tắc lớp 2/3 Hỗ trợ VTC IEEE802.1Q
Hỗ trợ ức chế tốc độ tốc độ của gói phát sóng tại ONU
Điều khiển lưu lượng theo chuẩn IEEE 802.3X
Hỗ trợ 16 địa chỉ multicast tại mỗi cổng LAN
Chiến lược bảo mật

Hỗ trợ AES-128, mã hóa dữ liệu cho cả thượng nguồn

và hạ lưu

Hỗ trợ cập nhật động của khóa

Sự quản lý

bảo trì

Quản lý OLT tập trung dựa trên OAM
WEB, CLI
Nâng cấp phần mềm từ xa
Thông tin phần cứng
Các chỉ số

4 chỉ số, cho trạng thái cung cấp điện, cổng PON và 1

Cổng Giga-Ethernet.

Bộ nguồn DC + 12V, bộ đổi nguồn AC-DC bên ngoài
Chipset chipset zte
Công tắc điện 1
Sự tiêu thụ năng lượng ≤2,5W
Điều kiện vận hành Nhiệt độ hoạt động: -5 ~ + 55 ℃
Độ ẩm hoạt động: 10 ~ 90% (không ngưng tụ)
Điều kiện lưu trữ Lưu trữ tạm thời: -30 ~ + 60 ℃
Lưu trữ độ ẩm: 10 ~ 90% (không ngưng tụ)
Kích thước 83mm * 83mm * 25mm (chiều dài * chiều rộng * chiều cao)
Khối lượng tịnh 0,24Kg

Chi tiết liên lạc
Mason-OPTFOCUS

WhatsApp : +8613724374817