Chuyển đổi Ethernet quang 10 / 100M bền 1010nm với các chỉ báo LED

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Thâm Quyến Trung Quốc
Hàng hiệu: OPTFOCUS
Số mô hình: OFS-SF1T2-20
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
chi tiết đóng gói: 215mm x 138 mm × 56mm
Thời gian giao hàng: 5-7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 5000 miếng mỗi tuần
Tên sản phẩm: Cáp 2 cổng 10 / 100Mbps + 1 cổng 100Mbps dòng sản phẩm: OFS-SF1T2-20
Cung cấp điện ngoài PS: Đầu vào: AC100 250V, Cung cấp điện: Đầu ra: DC5V 2A.
Max Power: 3W Trọng lượng sản phẩm:: 0,5 kg
Kích thước sản phẩm: 140mm × 93mm × 28mm
Điểm nổi bật:

fiber optical switch

,

optical fiber switch

Bền 10 / 100M Switch quang 1FX SM 1310nm 20KM và 2TX cổng

Mô tả Sản phẩm

Các hạng mục kỹ thuật Sự miêu tả
tên sản phẩm Cáp 2 cổng 10 / 100Mbps + 1 cổng 100Mbps
dòng sản phẩm OFS-SF1T2-20
Giao thức mạng IEEE802.3 10BASE-T; IEEE802.3i 10Base-T; IEEE802.3u; 100Base-TX / FX; IEEE802.3ab 100Base-T; IEEE802.3z 100Base-X; IEEE802.3x;
Phương tiên mạng truyền thông 10BASE-T: Cat3,4,5 UTP (≤100 mét)
100BASE-TX: Cat5 trở lên UTP (≤100 mét)
Fiber Media Đa chế độ: 2KM
Chế độ đơn: 20/40/60/80 / 100KM
Cổng sợi: SC / ST / FC Tùy Chọn
Đặc điểm kỹ thuật Băng thông: 1Gb / giây
Bộ nhớ đệm gói: 1 triệu
Tốc độ chuyển tiếp gói: 148800pps / cổng
Bảng địa chỉ MAC: 1K
Chế độ chuyển tiếp Lưu trữ và chuyển tiếp
Đèn LED chỉ báo Công suất: PWR; Liên kết FX; TP 100; TP Link / Đạo luật
Cung cấp năng lượng Đầu vào: AC100 ~ 250V,
Đầu ra: DC5V 2A.
công suất tối đa 3W
Nhiệt độ môi trường 0 ~ + 55 ℃
Nhiệt độ lưu trữ -20 ~ + 70 ℃
Độ ẩm 5% ~ 90%
Thứ nguyên 26 × 70 × 93mm
Cài đặt DIN-Rail hoặc Wall mounts, Tùy chọn, Thiết bị mặc định không
Danh sách đóng gói 1 × Chuyển đổi
1 × hướng dẫn sử dụng / giấy chứng nhận chất lượng / thẻ bảo hành
1 × power adapter
MTBF 100.000 giờ
Trọng lượng & Kích thước Trọng lượng sản phẩm: 0.5 kg
Trọng lượng đóng gói: 1.1 KG
Kích thước sản phẩm (L × W × H): 140mm × 93mm × 28mm
Kích cỡ đóng gói (L × W × H): 215mm × 138 mm × 56mm
Sự bảo đảm 1 năm

Đặc tính:

Triển lãm sản phẩm


Bộ chuyển đổi quang SFP 1000 cổng / 1000Mbps chất lượng cao và phổ biến nhất 16 cổng 10 / 100Mbps



Ứng dụng

Chi tiết liên lạc
Ms.Jenny Mo

WhatsApp : +8613724374817