Bộ chuyển đổi quang đơn 100 / 100M 94.5 * 70 * 26mm tiêu thụ điện 2.5W

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Thâm Quyến Trung Quốc
Hàng hiệu: OPTFOCUS
Số mô hình: OFS-WS01-20
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
chi tiết đóng gói: 215 * 138 * 56mm
Thời gian giao hàng: 5-7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 5000 miếng mỗi tuần
Tên sản phẩm: Bộ chuyển đổi phương tiện 10 / 100M dòng sản phẩm: OFS-WS01-20
Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95% (không ngưng tụ) Điện áp đầu vào: DC52V (48 ~ 57V) / Khối thiết bị đầu cuối
trọng lượng sản phẩm: 0,5 KG Kích thước sản phẩm (L × W × H): 94,5 * 70 * 26mm
Điểm nổi bật:

optical media converter

,

fiber optic converters

Hiệu suất cao Cáp quang chuyển đổi 10 / 100M sợi đơn SM với 20KM

Mô tả Sản phẩm

Các hạng mục kỹ thuật Sự miêu tả
tên sản phẩm Bộ chuyển đổi phương tiện 10 / 100M
dòng sản phẩm OFS-WS01-20
Kết nối Sợi đơn: 1 * 100Mbps, SC / ST / FC Tùy chọn
RJ45: 1 * 10 / 100Mb / giây, Tự động MDI / MDI-X
Phương tiên mạng truyền thông 10BASE-T: Cat3,4,5 UTP (≤100 mét)
100BASE-TX: Cat5 trở lên UTP (≤100 mét)
Fiber Media Fiber (Multimode): 50/125, 62.5 / 125μm (khoảng cách tối đa lên tới 2km hoặc 5km)
Fiber (Singlemode): 8.3 / 125, 8.7 / 125, 9/125, 10 / 125μm (khoảng cách tối đa lên đến 100km)
Chế độ chuyển tiếp Lưu trữ và chuyển tiếp
Tỷ giá chuyển tiếp: 148800pps / cổng
Tiêu chuẩn hoạt động EEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z, IEEE802.3ab, IEEE802.3x
Quyền lực Đầu vào: AC 100 ~ 250VOutput: DC 5V 1A, (mặc định).
hoặc Đầu vào: DC: -36V ~ -72V ; Đầu ra: DC 5V 1A. (Tùy chọn)
Nguồn điện USB (Tùy chọn).
Sự tiêu thụ năng lượng 2.5W
LED Power, FX 100, Link / Act, TX 100, FDX, Liên kết / Hành động.
Môi trường làm việc Nhiệt độ làm việc: -10 ~ 55 ℃;
Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 75 ℃
Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95% (không ngưng tụ)
Cài đặt DIN-Rail hoặc Wall mounts, Tùy chọn, Thiết bị mặc định không
Danh sách đóng gói 1 × Media Converter
1 × hướng dẫn sử dụng / giấy chứng nhận chất lượng / thẻ bảo hành
1 × power adapter
MTBF 100.000 giờ
Trọng lượng & Kích thước Trọng lượng sản phẩm: 0.5 kg
Trọng lượng đóng gói: 1.1 KG
Kích thước sản phẩm (L × W × H): 94,5 * 70 * 26mm
Kích cỡ đóng gói (L × W × H): 215 * 138 * 56mm
Sự bảo đảm 1 năm

Dip Switch:

Dip Switch Chức năng nhúng
TỰ ĐỘNG 1 TP lúc tự động thương lượng (mặc định)
LỰC LƯỢNG Buộc TP ở mức 10 triệu hoặc bán song công một nửa
TP 100 2 TP ở 100M (mặc định)
10 TP lúc 10M khi TP có hiệu lực
FDX 3 TP ở full duplex (mặc định)
HDX TP ở bán song công khi TP có hiệu lực
LFP DIS 4 Vô hiệu hóa liên kết lỗi chuyển tiếp (mặc định)
LFP Bật tính năng chuyển tiếp lỗi liên kết

Đặc tính:

Triển lãm sản phẩm


Hỗ trợ LFP & Jumbo Frame chất lượng cao và phổ biến nhất 10 / 100M Ethernet Fiber Media Converter

Ứng dụng


























































Chi tiết liên lạc
Ms.Jenny Mo

WhatsApp : +8613724374817