Kích thước nhỏ Gigabit Media Converter 1000 Mbps 69 * 50 * 24mm cho môi trường khắc nghiệt

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Thâm Quyến Trung Quốc
Hàng hiệu: OPTFOCUS
Số mô hình: OFS-GASS-1
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
chi tiết đóng gói: 107mm * 77mm * 82mm
Thời gian giao hàng: 5-7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 5000 miếng mỗi tuần

1000 Mbps Gigabit SFP Phương tiện truyền thông sợi quang với kích thước nhỏ phù hợp với môi trường khắc nghiệt

Mô tả Sản phẩm

Các hạng mục kỹ thuật Sự miêu tả
tên sản phẩm Bộ chuyển đổi phương tiện 10/100 / 1000M
dòng sản phẩm OFS-GASS-1
Kết nối Chất xơ: 1 * 1000Mb / giây, SFP
RJ45: 1 * 10/100 / 1000Mb / giây, Tự động MDI / MDI-X
Phương tiên mạng truyền thông 10BASE-T: Cat3,4,5 UTP (≤100 mét)
100BASE-TX: Cat5 trở lên UTP (≤100 mét)
1000BASE-TX: Cat6 trở lên UTP (≤100 mét)
Fiber Media Fiber (Multimode): 50/125, 62.5 / 125μm (khoảng cách tối đa lên tới 2km hoặc 5km)
Fiber (Singlemode): 8.3 / 125, 8.7 / 125, 9/125, 10 / 125μm (khoảng cách tối đa lên đến 100km)
Chế độ chuyển tiếp Lưu trữ và chuyển tiếp
Tỷ giá chuyển tiếp: 1488000pps / cổng
Tiêu chuẩn hoạt động EEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z, IEEE802.3ab, IEEE802.3x
Quyền lực Đầu vào: AC 100 ~ 250VOutput: DC 5V 1A, (mặc định).
hoặc Đầu vào: DC: -36V ~ -72V ; Đầu ra: DC 5V 1A (Tùy chọn)
Sự tiêu thụ năng lượng 2.5W
LED Power, Link / Act, TX 1000,100, FDX, Liên kết / Đạo luật.
Môi trường làm việc Nhiệt độ làm việc: -10 ~ 55 ℃;
Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 75 ℃
Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95% (không ngưng tụ)
Cài đặt DIN-Rail hoặc Wall mounts, Tùy chọn, Thiết bị mặc định không
Danh sách đóng gói 1 × Media Converter
1 × hướng dẫn sử dụng / giấy chứng nhận chất lượng / thẻ bảo hành
1 × power adapter
MTBF 100.000 giờ
Trọng lượng & Kích thước Trọng lượng sản phẩm: 0.5 kg
Trọng lượng đóng gói: 1.1 KG
Kích thước sản phẩm (L × W × H): 69 * 50 * 24mm
Kích cỡ đóng gói (L × W × H): 107mm * 77mm * 82mm
Sự bảo đảm 1 năm

Đặc tính:

Triển lãm sản phẩm


Phổ biến nhất và chất lượng cao Internal Power Supply 10/100/1000 M Ethernet Fiber Media Converter


Ứng dụng


























































Chi tiết liên lạc
Ms.Jenny Mo

WhatsApp : 8613724374817