SFP Slot Mini Fiber Media Converter Với giao diện RJ45 10/100 / 1000M

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Thâm Quyến Trung Quốc
Hàng hiệu: OPTFOCUS
Số mô hình: OFS-GASS-1
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
chi tiết đóng gói: kích thước đóng gói (L × W × H): 108mm x 82mm x 77mm
Thời gian giao hàng: 5-7working ngày
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 5000 miếng mỗi tuần
Đầu nối sợi: 1 * 1000Mbps SFP Đầu nối RJ45: 1 * 10/100 / 1000Mbps, MDI / MDI-X tự động
Chế độ chuyển tiếp: Lưu trữ và chuyển tiếp Tỷ giá chuyển tiếp: 1488000pps / cổng
MTBF: 100.000 giờ Điện năng tiêu thụ: 2.5W
trọng lượng sản phẩm: 0,5 kg Kích thước sản phẩm (L × W × H): 69 * 50 * 24mm
Điểm nổi bật:

fiber optic media converter

,

optical media converter

Bền không quản lý 1000 Mbps Gigabit SFP khe Mini media converter với 10/100 / 1000M giao diện RJ45

Mô tả Sản phẩm

Thông sô ky thuật

Các hạng mục kỹ thuật Sự miêu tả
tên sản phẩm Bộ chuyển đổi phương tiện 10/100 / 1000M
dòng sản phẩm OFS-GASS-1
Kết nối Chất xơ: 1 * 1000Mb / giây, SFP
RJ45: 1 * 10/100 / 1000Mb / giây, Tự động MDI / MDI-X
Phương tiên mạng truyền thông 10BASE-T: Cat3, 4, 5 UTP (≤100 mét)
100BASE-TX: Cat5 trở lên UTP (≤100 mét)
1000BASE-TX: Cat6 trở lên UTP (≤100 mét)
Fiber Media Fiber (Multimode): 50/125, 62.5 / 125μm (khoảng cách tối đa lên tới 2km hoặc 5km)
Fiber (Singlemode): 8.3 / 125, 8.7 / 125, 9/125, 10 / 125μm (khoảng cách tối đa lên đến 100km)
Chế độ chuyển tiếp Lưu trữ và chuyển tiếp
Tỷ giá chuyển tiếp 1488000pps / cổng
Tiêu chuẩn hoạt động EEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z, IEEE802.3ab IEEE802.3x
nguồn lực bên ngoài Đầu vào: AC 100 ~ 250VOutput: DC 5V 1A, (mặc định)
hoặc đầu vào: DC: -36V ~ -72V; Đầu ra: DC 5V 1A (Tùy chọn)
Sự tiêu thụ năng lượng 2.5W
LED Power, Link / Act, TX 1000, 100, FDX, Liên kết / Hành động.
Môi trường làm việc Nhiệt độ làm việc: -10 ~ 55 ℃;
Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 75 ℃
Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95% (không ngưng tụ)
Cài đặt DIN-Rail hoặc Wall mounts, Tùy chọn, Thiết bị mặc định không
Danh sách đóng gói 1 × Media Converter
1 × hướng dẫn sử dụng / giấy chứng nhận chất lượng / thẻ bảo hành
1 × power adapter
MTBF 100, 000 giờ
Trọng lượng & Kích thước Trọng lượng sản phẩm: 0.5 kg
Trọng lượng đóng gói: 1.1 KG
Kích thước sản phẩm (L × W × H): 69 * 50 * 24mm
Kích cỡ đóng gói (L × W × H): 107mm * 77mm * 82mm
Sự bảo đảm 1 năm

Dip Switch:
SW1 TRÊN Bật LFP
TẮT Tắt LFP
SW2 TRÊN Cắt qua
TẮT Lưu trữ và chuyển tiếp
SW3 TRÊN kiểm soát giao thông trên
TẮT kiểm soát giao thông tắt
SW4 TRÊN 100 triệu
TẮT 1000 triệu

Tính năng, đặc điểm:

- TP: 10/100 / 1000Mb / giây
- FX: 1000Mb / giây

- Chế độ Full hoặc half-duplex bằng Auto-Negotiation (TP)

Triển lãm sản phẩm

Nguồn cung cấp nội bộ 10/100 / 1000M Ethernet Fiber Media Converter

10/100 / 1000Base-T RJ45, cổng quang 1000M (SFP), không có mô-đun SFP, PS bên ngoài, Mini

Ứng dụng

Chi tiết liên lạc
Ms.Jenny Mo

WhatsApp : +8613724374817