4 cổng Gigabit EPON ONU 1 Công tắc nguồn ZTE Chipset tương thích cho Huawei

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Thâm Quyến Trung Quốc
Hàng hiệu: OPTFOCUS
Số mô hình: OFSG614
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
chi tiết đóng gói: 195mm * 125mm * 25mm
Thời gian giao hàng: 5-7working ngày
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 5000 mảnh mỗi tuần
Bước sóng: Tx 1310nm, Rx 1490nm Thượng nguồn PON: 1 giao diện GPON, SC single-mode / single-fiber, đường lên 1.25Gbps, giảm 2.5Gbps
Giao diện quang học: SC / PC Chipset: chipset zte
Công tắc điện: 1 Nhiệt độ hoạt động: -5 - + 45 ℃
Kích thước: 195mm * 125mm * 25mm Khối lượng tịnh: 0,35kg
Điểm nổi bật:

epon onu

,

gpon onu

4 cổng Gigabit EPON ONU 1 Công tắc nguồn ZTE Chipset tương thích cho Huawei

Mô tả Sản phẩm

Thông sô ky thuật

Các hạng mục kỹ thuật Mô tả
Giao diện PON ngược dòng 1 giao diện GPON, SC single-mode / single-fiber, đường lên 1.25Gbps, đường xuống 2.5Gbps
Bước sóng Tx 1310nm, Rx 1490nm
Dữ liệu đầu ra TX -1dBm đến 4dBm @ 1310nm
Độ nhạy RX quang học <-24dBm @ 1490nm
Giao diện quang học SC / PC
Cổng LAN4 / 3/2/1 Cổng RJ45 kết nối với Internet cục bộ, 1 cổng GE và 3 cổng FE tự động
WLAN Tương thích với IEEE802.11b / g / n, 2T2R, ăng-ten bên trong
Các chỉ số 13 chỉ số. Đối với tình trạng cung cấp điện, PON, LAN và POTS.
DC cung cấp điện + 12V, bộ đổi nguồn AC-DC bên ngoài
Nhiệt độ hoạt động -5 - + 45 ℃
Độ ẩm hoạt động 10-90% (không ngưng tụ)
Kích thước (L * W * H) 191mm * 133mm * 34mm
Khối lượng tịnh

0,35kg

Cổng Ethernet FTTH 1GE phổ biến và chất lượng cao GPON ONU cho sử dụng văn phòng

lợi thế của khách hàng

Điểm quan tâm của khách hàng Ưu điểm sản phẩm Đặc tính sản phẩm
Ứng dụng rộng rãi Khả năng tương thích tốt Chip ZTE, Phần mềm tương thích
Đáp ứng hầu hết nhu cầu của khách hàng Ứng dụng tích hợp đa chức năng Mạng tích hợp với chức năng thoại, Wifi
Phổ biến và phù hợp cho cài đặt gia đình sắc đẹp, vẻ đẹp Thiết kế nhỏ gọn và đẹp
Hiệu suất nhiệt tốt, vận hành ổn định và tốc độ sửa chữa thấp hơn Hiệu suất nhiệt tốt Thiết kế lỗ tản nhiệt khéo léo
Đáp ứng khách hàng và giảm chi phí mua hàng của họ Chi phí mua thấp hơn so với 4 giao diện Gigabit Giao diện 4GE

Đặc tính:

1.Plug and play, tích hợp tự động phát hiện, cấu hình tự động và tự động nâng cấp firmware
2.Support QinQ VLAN chức năng phong phú và IGMP snooping multicast featur
3.Kiểm tra đường tích hợp phù hợp với GR-909 trên POTS
4.Khả năng tương thích với OLT dựa trên chipset Broadcom / PMC / Cortina
5. Hỗ trợ chức năng WiFi IEEE802.11n 2T2R

Chức năng dịch vụ Ethernet:

1.Chuyển mạch không chặn
2.Support QinQ VLAN, VLAN 1: 1, VLAN tái sử dụng, VLAN trunk, v.v.
3.Tổng hợp cổng giám sát, phản chiếu cổng, giới hạn tốc độ cổng, cổng SLA, v.v.
4Hỗ trợ phát hiện phân cực tự động các cổng Ethernet (AUTO MDIX)
5.Integrated IEEE802.1p QoS với bốn hàng đợi mức ưu tiên
6.Hỗ trợ IPv4 IGMP snooping và IPv6 MLD snooping
7.Hỗ trợ NAT và tường lửa

Ứng dụng

Chi tiết liên lạc
Ms.Jenny Mo

WhatsApp : +8613724374817