FTTH Fiber-home Thiết Bị Đầu Cuối GPON ONU 1GE + 3FE với WIFI tương thích cho Fiberhome Huawei olt

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Thâm Quyến Trung Quốc
Hàng hiệu: OPTFOCUS
Số mô hình: OFSE624-W
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
chi tiết đóng gói: 85x85x25mm
Thời gian giao hàng: 5-7working ngày
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 5000 mảnh mỗi tuần
Bước sóng: Tx 1310nm, Rx 1490nm Chipset: chipset zte
Tx quang điện: -1 ~ 4dBm Độ nhạy Rx: -26dBm
Độ bão hòa quang điện: -3dBm loại trình kết nối: SC
Cáp quang: Sợi quang đơn mode 9 / 125ɥm Mục trọng lượng: 0,2 kg
Thứ nguyên mục: 180mm (L) x 120mm (W) x27mm (H) Hoạt động temperatur: 0 đến 50ºC
Giao diện PON: Giao diện 1GPON, SC single-mode / single-fiber, đường lên 1.25Gbps, đường xuống 2.5Gbps
Điểm nổi bật:

gpon onu

,

epon gpon

FTTH Fiber-home Thiết Bị Đầu Cuối GPON ONU 1GE + 3FE với WIFI Tương Thích với Fiberhome Huawei Olt

Mô tả Sản phẩm

Cổng Ethernet FTTH 1GE + 3FE chất lượng cao và phổ biến nhất với WiFi GPON ONU để sử dụng trong văn phòng

Thông sô ky thuật

Mục Tham số
Giao diện PON Giao diện 1GPON, SC single-mode / single-fiber, đường lên 1.25Gbps, đường xuống 2.5Gbps
Giao diện Ethernet người dùng RJ45Port kết nối với Internet cục bộ, 1 cổng GE và 3 cổng FE tự động, 1 * WIFI
Giao diện điện Nguồn điện 12V DC, Bộ cấp nguồn AC / DC 12V 12VA ngoài
Tham số truyền dữ liệu Thông lượng PON: Tải xuống 950Mbps; Upstream 930Mbps
Ethernet: 1 cổng GE và 3 FE
Tỷ lệ hao hụt gói: <1 * 10E-12
độ trễ: <1.5ms
Quản lý mạng Hỗ trợ IEEE802.3 QAM, ONU có thể được quản lý từ xa bằng OLT
Hỗ trợ quản lý từ xa thông qua SNMP và Telnet
Quản trị địa phương
Chưc năng quản ly Giám sát trạng thái, Quản lý cấu hình, Quản lý báo động, Quản lý nhật ký
Chỉ dẫn PWR: Tăng hoặc giảm công suất
OPTIN: Trạng thái liên kết quang
LINK: ONU đã đăng ký
ETH: Trạng thái kết nối của giao diện Ethernet
LAN: Trạng thái kết nối của giao diện Ethernet
WIFI: trạng thái WIFI
Quyền lực Bộ điều hợp nguồn AC / DC 12V 1A bên ngoài
Công suất tiêu thụ: <12W
thông số vật lý Kích thước mục: 180mm (L) x 120mm (W) x27mm (H)
Trọng lượng sản phẩm: 0.2kg
Thông số kỹ thuật môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 đến 50ºC Nhiệt độ lưu trữ: -40 đến 85ºC Độ ẩm hoạt động: 10% đến 90% (Không ngưng tụ) Độ ẩm lưu trữ: 5% đến 95% (Không ngưng tụ)

Đặc tính:

Tham chiếu Pic vật lý:

Kích thước khung gầm:

Kích thước gói:

Đây là kích thước hộp gói của 1 cổng EPON ONU để bạn tham khảo.

kích thước cho 1 cổng EPON ONU: 185x110x40mm

P ower Tiêu chuẩn cung cấp:

Ứng dụng

Chi tiết liên lạc
Alex-OPTFOCUS

Số điện thoại : +8618129917186

WhatsApp : +8613724374817