Cổng duy nhất GPON EPON ONU Cũng Tương Thích 1GE 110 mét * 110 mét * 25 mét

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: OPTFOCUS
Chứng nhận: CE, ROHS
Số mô hình: OFSE611-W
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 máy tính
Giá bán: negotiable
Thời gian giao hàng: 5-7 ngày
Điều khoản thanh toán: T / T, Công Đoàn phương tây, L / C, paypal
Khả năng cung cấp: 5000 chiếc mỗi tuần
Bước sóng: Tx 1310nm, Rx 1490nm Công suất đầu ra quang: -1 ~ + 4dBm
Nhận độ nhạy: &lt;-25dBm</span> Giao diện quang học: Đầu nối SC / UPC
Chipset: chipset zte Điện năng tiêu thụ: ≤2.5W
Kích thước: 110mm * 110mm * 25mm (chiều dài * chiều rộng * chiều cao)
Điểm nổi bật:

gpon onu

,

epon gpon

Cũng tương thích GPON EPON ONU cổng đơn 1GE + chức năng WIFI

OFSE611-W (HGU) là một thiết bị đầu cuối EPON ONU nhỏ, áp dụng cho truy cập băng thông rộng thuần túy. Nó sử dụng mini-type thiết kế cấu trúc nhỏ gọn với tích hợp cao và có thể cung cấp 1 GE (RJ45) và 1 * giao diện wifi, hỗ trợ công nghệ chuyển mạch lớp 2/3 Ethernet và dễ bảo trì và quản lý. Ứng dụng này có thể được áp dụng cho ứng dụng truy cập FTTH / FTTP cho người dùng doanh nghiệp và người cư trú và tuân thủ đầy đủ các quy định kỹ thuật như IEEE802.3ah và yêu cầu kỹ thuật của Thiết bị EPON (V3.1).

Đặc tính

* Cắm và chạy, các tính năng tự động phát hiện, tự động cấu hình và tự động nâng cấp firmware, v.v.

* Hoàn toàn tương thích với EPON tiêu chuẩn quốc tế IEEE802.3ah / 802.3-2005

* Hỗ trợ Trung Quốc Telecom EPON CTC3.1 tiêu chuẩn và mở rộng OAM

* Hỗ trợ yêu cầu mã hóa ba lần

* Hỗ trợ yêu cầu cơ chế báo cáo DBA

* Hỗ trợ chức năng bảo trì OAM (Link, Test, Loop back) được định nghĩa IEEE802.3ah

* Hỗ trợ nâng cấp từ xa và tải xuống

* Hỗ trợ phát hiện tình trạng và báo cáo lỗi

* Hỗ trợ lưu các thông số được cấu hình nếu tắt nguồn

* Hỗ trợ cấu hình chế độ làm việc tại cổng người dùng

* Hỗ trợ phát hiện tự động MDI-MDIX tại cổng người dùng.

* Hỗ trợ mã hóa và giải mã dữ liệu

* Hỗ trợ xác thực truy cập dựa trên số sê-ri

* Hỗ trợ xác thực truy cập dựa trên địa chỉ MAC

* Hỗ trợ 802.1Q VLAN

* Hỗ trợ các chức năng QinQ VLAN phong phú và IGMP Snooping

* Hỗ trợ quy tắc lưu lượng truy cập để sửa đổi mức độ ưu tiên có liên quan.

* Hỗ trợ chức năng WiFi IEEE802.11n 2T2R

* Hỗ trợ khôi phục cài đặt gốc

* Hỗ trợ thiết lập lại từ xa và khởi động lại

* Hỗ trợ chết gasp cúp báo động

* Hoàn toàn tương thích với OLT dựa trên chipset Broadcom / PMC / Cortina.

Thông sô ky thuật

Các hạng mục kỹ thuật Sự miêu tả
Giao diện PON ngược dòng 1EPONinterface, SC single-mode / single-fiber, đối xứng 1.25 Gbps, 1 * WIFI
Bước sóng Tx 1310nm, Rx 1490nm
Công suất đầu ra quang -1 ~ + 4dBm
Nhận độ nhạy <-25dBm
Khoảng cách xa nhất 20km giữa OLT và ONU
Giao diện quang học Đầu nối SC / UPC
Giao diện LAN hạ lưu Giao diện Ethernet tự động thích ứng 10/100 / 1000Mbps, Full Duplex / Half Duplex, kết nối RJ45, 1 * WIFI
Chuyển đổi lớp 2/3 Quản lý OLT tập trung dựa trên OAM
WEB, CLI
Nâng cấp phần mềm từ xa
Hỗ trợ lưu các tham số cấu hình khi tắt nguồn
WIFI Tích hợp 802.11b / g / n
Hỗ trợ các giao thức bảo mật WEP và WPA / WPA2
Quản lý bảo trì Quản lý OLT tập trung dựa trên OAM
WEB, CLI
Nâng cấp phần mềm từ xa
Hỗ trợ lưu các tham số cấu hình khi tắt nguồn
Các chỉ số 5 chỉ báo, về trạng thái cấp nguồn, cổng PON và 1 cổng Giga-Ethernet.
DC cung cấp điện + 12V, bộ đổi nguồn AC-DC bên ngoài
Chipset chipset zte
Sự tiêu thụ năng lượng ≤2.5W
Điều kiện vận hành Nhiệt độ hoạt động: -5 ~ + 55 ℃
Độ ẩm hoạt động: 10 ~ 90% (không cô đặc)
Lưu trữ điều kiện Lưu trữ tạm thời: -30 ~ + 60 ℃
Lưu trữ độ ẩm: 10 ~ 90% (không ngưng tụ)
Thứ nguyên 110mm * 110mm * 25mm (chiều dài * chiều rộng * chiều cao)
Khối lượng tịnh 0,24kg

Thông tin đặt hàng

Tên sản phẩm Mô tả Sản phẩm
OFSE611-W 1 * EPON (1490nm Rx, 1310nm Tx, 20Km, SC) 1 * 10/100 / 1000Base-T, 1 * WIFI, 12V Nguồn điện

Chi tiết liên lạc
Antonio-OPTFOCUS

Số điện thoại : +8618126089467

WhatsApp : +8613724374817