Đa chức năng tích hợp EPON ONU 1GE + 3FE Tương thích với Fiberhome OLT

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Thâm Quyến Trung Quốc
Hàng hiệu: OPTFOCUS
Số mô hình: OFSE624
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
chi tiết đóng gói: 85x85x25mm
Thời gian giao hàng: 5-7working ngày
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 5000 mảnh mỗi tuần
Bước sóng: Tx 1310nm, Rx 1490nm Chipset: chipset zte
Công tắc điện: 1 Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ + 60 ℃
Độ ẩm hoạt động: 10 ~ 85% (không ngưng tụ) Khối lượng tịnh: 0,24kg
Giao diện quang học: Đầu nối SC / UPC Khoảng cách xa nhất: 20km giữa OLT và ONU
DC cung cấp điện: 12V, bộ đổi nguồn AC-DC bên ngoài Kích thước: 180mm * 120mm * 28mm (chiều dài * chiều rộng * chiều cao)
Giao diện PON ngược dòng: 1 giao diện EPON, SC single-mode / single-fiber, đối xứng 1.25Gbps
Điểm nổi bật:

epon onu

,

epon gpon

Đa chức năng tích hợp ứng dụng ftth EPON ONU 1GE + 3FE tương thích với Huawei, Fiberhome OLT

Mô tả Sản phẩm

Cổng Ethernet FTTH 1GE phổ biến và chất lượng cao với WiFi EPON ONU để sử dụng trong văn phòng

Thông sô ky thuật

Các hạng mục kỹ thuật Sự miêu tả
Giao diện PON ngược dòng 1 giao diện EPON, SC single-mode / single-fiber, đối xứng 1.25Gbps
Khoảng cách xa nhất 20km giữa OLT và ONU
Giao diện quang học Đầu nối SC / UPC

Cổng LAN 4/3/2/1

Cổng RJ45 kết nối với Internet cục bộ, cổng 1GE và cổng 3FE tự động
Chuyển đổi lớp 2/3

Hỗ trợ VLAN IEEE802.1Q

Hỗ trợ tốc độ ức chế gói tin phát sóng tại ONU

Điều khiển luồng IEEE 802.3X

Hỗ trợ 16 địa chỉ multicast tại mỗi cổng LAN

Chiến lược an ninh

Hỗ trợ AES-128, mã hóa dữ liệu cho cả thượng nguồn và hạ lưu

Chiến lược an ninh

Hỗ trợ cập nhật động của khóa

Quản lý bảo trì Quản lý OLT tập trung dựa trên OAM
WEB, CLI
Nâng cấp phần mềm từ xa
Thông tin phần cứng
Các chỉ số

7 chỉ số, cho tình trạng cung cấp điện, cổng PON và 4 cổng Ethernet.

DC cung cấp điện + 12V, bộ đổi nguồn AC-DC bên ngoài

Sự tiêu thụ năng lượng

≤2.5W

Chipset chipset zte
Điều kiện vận hành Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ + 60 ℃
Độ ẩm hoạt động: 10 ~ 85% (không ngưng tụ)
Lưu trữ điều kiện Lưu trữ tạm thời: -40 ~ + 80 ℃
Lưu trữ độ ẩm: 5 ~ 95% (không ngưng tụ)

Đặc tính:

Tham chiếu Pic vật lý:

Kích thước khung gầm:

Kích thước gói:

Đây là kích thước hộp gói của 1 cổng EPON ONU để bạn tham khảo.

kích thước cho 1 cổng EPON ONU: 185x110x40mm

P ower Tiêu chuẩn cung cấp:

Ứng dụng

Chi tiết liên lạc
Ms.Jenny Mo

WhatsApp : +8613724374817