1 Cổng EPON + 1 Cổng RJ45 Mini EPON ONU với chức năng WIFI

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Thâm Quyến Trung Quốc
Hàng hiệu: OPTFOCUS
Chứng nhận: CE , RoHS 
Số mô hình: OFSE611-W
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 3 chiếc
Giá bán: 12-20 USD
chi tiết đóng gói: 85x85x25mm
Thời gian giao hàng: 5-7working ngày
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 5000 mảnh mỗi tuần
Bước sóng: Tx 1310nm, Rx 1490nm Giao diện PON thượng lưu: 1 giao diện EPON, chế độ đơn SC / sợi đơn, đối xứng 1,25Gbps, 1 * WIFI
Bộ nguồn DC: + Bộ đổi nguồn AC-DC 12V, bên ngoài Chipset: chipset zte
Công tắc điện: 1 Nhiệt độ hoạt động: -5 ~ + 55 ℃
Độ ẩm hoạt động: 10 ~ 90% (không cô đặc) Kích thước: 83mm * 83mm * 25mm (chiều dài * chiều rộng * chiều cao)
Khối lượng tịnh: 0,24kg Khoảng cách xa nhất: 20 km giữa OLT và ONU
Giao diện quang: Đầu nối SC / UPC
Điểm nổi bật:

epon onu

,

gpon onu

1 Cổng EPON + 1 Cổng RJ45 Mini EPON ONU với chức năng WIFI

 

Mô tả Sản phẩm

 

Cổng Ethernet FTTH 1GE chất lượng cao và phổ biến nhất với WiFi EPON ONU cho mục đích sử dụng văn phòng

 

Thông số kỹ thuật

Hạng mục kỹ thuật Sự miêu tả
Giao diện PON thượng lưu 1 giao diện EPON, chế độ đơn SC / sợi đơn, đối xứng 1,25Gbps, 1 * WIFI
Khoảng cách xa nhất 20 km giữa OLT và ONU
Giao diện quang học Đầu nối SC / UPC
Giao diện LAN hạ lưu Giao diện Ethernet tự động thích ứng 1 * 10/100 / 1000Mbps, đầu nối Song công / Bán song công hoàn toàn, đầu nối RJ45
Công tắc lớp 2/3 Quản lý OLT tập trung dựa trên OAM
WEB, CLI
Nâng cấp phần mềm từ xa
Hỗ trợ lưu thông số cấu hình khi sập nguồn
WIFI Tích hợp 802.11b / g / n
Hỗ trợ các giao thức bảo mật WEP và WPA / WPA2
Quản lý bảo trì Quản lý OLT tập trung dựa trên OAM
WEB, CLI
Nâng cấp phần mềm từ xa
Hỗ trợ lưu thông số cấu hình khi sập nguồn
Thông tin phần cứng
Các chỉ số 5 chỉ báo, cho trạng thái nguồn điện, cổng PON và 1 cổng Giga-Ethernet.
Nguồn điện DC + Bộ đổi nguồn AC-DC 12V, bên ngoài
Chipset chipset zte
Điều kiện vận hành Nhiệt độ hoạt động: -5 ~ + 55 ℃
Độ ẩm hoạt động: 10 ~ 90% (không ngưng tụ)
Điều kiện lưu trữ Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ + 60 ℃
Độ ẩm lưu trữ: 10 ~ 90% (không ngưng tụ)

 

Đặc tính:

1 Cổng EPON + 1 Cổng RJ45 Mini EPON ONU với chức năng WIFI 0

Tham khảo Pic vật lý:

 

1 Cổng EPON + 1 Cổng RJ45 Mini EPON ONU với chức năng WIFI 1

 

Kích thước khung gầm:

1 Cổng EPON + 1 Cổng RJ45 Mini EPON ONU với chức năng WIFI 2

Kích thước gói:

Đây là kích thước hộp gói 1 cổng EPON ONU để bạn tham khảo.

kích thước cho 1 cổng EPON ONU: 185x110x40mm

 

1 Cổng EPON + 1 Cổng RJ45 Mini EPON ONU với chức năng WIFI 3

 

Power Tiêu chuẩn cung cấp:

1 Cổng EPON + 1 Cổng RJ45 Mini EPON ONU với chức năng WIFI 4

 

Ứng dụng

 

 

1 Cổng EPON + 1 Cổng RJ45 Mini EPON ONU với chức năng WIFI 5

 

 

Chi tiết liên lạc
Antonio-OPTFOCUS

Số điện thoại : +8618126089467

WhatsApp : +8613724374817