Gpon Epon OLT C320 Ống nối cáp ngầm 48 V cho dịch vụ FTTX

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Đại lục Trung Quốc
Hàng hiệu: OPTFOCUS
Chứng nhận: CE
Số mô hình: OFS-C320
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100
Giá bán: 1400-1500 USD
chi tiết đóng gói: Gói nguyên bản
Thời gian giao hàng: 5-8 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: L / C, Western Union, T / T
Khả năng cung cấp: 1000 tính mỗi tháng

Gpon Epon OLT C320 Ống nối cáp ngầm 48 V cho dịch vụ FTTX

Với yêu cầu về dịch vụ truyền thông ngày càng tăng, các dịch vụ giá trị gia tăng (VAS) bao gồm 3D
trò chơi mạng, hội nghị video / điện thoại, Video on Demand (VoD) và IPTV là phương tiện chủ yếu để các nhà điều hành
cung cấp dịch vụ phân biệt để thu hút nhiều thuê bao hơn, và tăng thu nhập.


Kiến Trúc Hệ Thống


• Sức chứa
GPON lên đến 16 cổng
EPON lên đến 16 cổng
Giao diện Uplink lên tới 4 * GE (Quang) + 2 * GE (Điện tử) hoặc 2 * 10GE (Quang) + 2 * GE (Quang) + 2 * GE (Điện tử)


• Cấu hình Chassis (19 ")
Tổng cộng 5 khe
2 khe cắm thẻ phổ quát
2 khe cắm cho thẻ chuyển mạch và kiểm soát
1 khe cắm cho mô-đun quạt


• Mật độ thẻ đăng ký
Thẻ GPON: 8 cổng trên mỗi thẻ
Thẻ EPON: 8 cổng trên mỗi thẻ
Thẻ GE: 8 cổng trên mỗi thẻ
Nền tảng thống nhất cho GPON, EPON
Kích thước nhỏ và thiết kế nhỏ gọn, mạng linh hoạt và triển khai nhanh
Khung 2U với 2 khe cắm dịch vụ, tương thích với thẻ dòng ZXA10 C300
Khả năng hỗ trợ dịch vụ phong phú: IPTV, VoIP, HSI, VPN, backhaul di động, vv
Bảo đảm an ninh cao hơn: xác thực ONT, nhận dạng ID người dùng, cách ly cổng, liên kết địa chỉ, lọc gói và gói phát sóng

• đàn áp.
Độ tin cậy cao: sự thừa thừa các phần chính; hỗ trợ loại B và loại C bảo vệ cho PON downlink và LACP / UAPS / STP / RSTP / MSTP cho đường lên
Sự khác biệt về dịch vụ: QoS toàn diện
cơ chế thoại, video và tốc độ cao
Dịch vụ Internet.
Hỗ trợ dự phòng DC đầu vào
Hỗ trợ bảo vệ các giao diện PON 1: 1
Hỗ trợ bảo vệ thẻ SW (card lõi) 1: 1
Hỗ trợ Ethernet đồng bộ ZTE ZXA10 C320, một kích thước nhỏ, nền tảng hội tụ truy cập quang đầy đủ dịch vụ, cung cấp lớp QoS và mạng tin cậy cho tàu sân bay để đáp ứng yêu cầu cho việc triển khai các dịch vụ FTTx quy mô nhỏ.


Các tính năng chính


Thông sô ky thuật


ZXA10 C320 Datasheet
Giải pháp Truy cập Đa dịch vụ ZTE
Bản quyền ZTE. Đã đăng ký Bản quyền
• Thẻ giao diện Uplink
Cổng quang học 1 * 10GE (Cổng quang GE * cấu hình 1 *)
1 cổng quang GE
1 * 10 M / 100 M / 1000 M điện


Cổng mạng
• Các giao diện chung
Giao diện giám sát môi trường 1 *
Giao diện quản lý 1 *
1 * giao diện nối tiếp bảo trì
PON Tính năng


• EPON phù hợp với IEEE 802.3ah
• GPON phù hợp với ITU G.984.x
Hỗ trợ tỷ lệ phân chia quang học 1:64 cho GPON / EPON
• Hỗ trợ OLS (Giám sát Laser Quang học)
• Phạm vi tiếp cận logic tối đa: 60km
• Phạm vi tiếp cận vật lý tối đa: 20 km
• Chênh lệch liên kết tối đa: 20km
• DBA hiệu quả cao: NSR-DBA, SR-DBA
• Ethernet đồng bộ
• Ngân sách điện thu phát: Lớp B + hoặc lớp C +
• Bảo vệ đường dẫn quang C loại B và C
• Hỗ trợ FEC
• Hỗ trợ AES128
• Hỗ trợ SCB
Hỗ trợ 1550nm cho CATV thứ ba
phát thanh truyền hình


Tính năng L2 / L3


• 1: 1 / N: 1 VLAN
• 802.1ad, SVLAN, chọn lọc QinQ, xếp chồng lên VLAN
• Chuyển tuyến
• STP / RSTP / MSTP phù hợp với chuẩn IEEE 802.1d / 802.1w / 802.1s
• Bảo vệ UAPS / EAPS / LACP
• Liên kết tập hợp IEEE 802.3ad
• Định tuyến L3:
• Multicast - IPTV
• QoS
Cơ chế xếp hàng và lập lịch: SP, DWRR, SP + DWRR
• IPv4 DSCP Diffserv
• Phân loại dòng chảy, hạn chế tỷ lệ, hình dạng và mức độ ưu tiên
• Thống kê giao thông
• WRED và ba màu
• SLA: CIR, PIR, EIR, MBS


Bảo vệ:


• L2-L4 ACL
Bảo vệ nguồn IP và MAC
Kháng chiến chống lại các cuộc tấn công DOS
Chống giả mạo MAC / IP (liên kết MAC, liên kết IP, snooping DHCP)
Chống lụt: phát tán gói tin quảng bá, gói tin IGMP suppression, gói tin DHCP suppression
Giới hạn số địa chỉ MAC dựa trên


• VLAN hoặc cổng GEM
Phản chiếu cổng
Nhận dạng cổng người dùng như PPPOE + và DHCP Option 82
O & M


• Nhà khai thác bảo mật, nhà điều hành đa chức năng, SSH v1 / v2, FTP / TFTP, ACL
Giao thức quản lý và giao diện: CLI, Telnet, SNMP V1 / V2C / V3, MIBII
• Tải phần mềm từ xa và nâng cấp
• Giám sát môi trường, kiểm soát và báo động Môi trường
• Nhiệt độ hoạt động: -25 ° C ~ 55 ° C (dài hạn), -25 ° C ~ 65 ° C (ngắn hạn)
• Độ ẩm hoạt động: 5% ~ 95% (ngắn hạn), 10% ~ 100% (dài hạn) không ngưng tụ
• Áp suất không khí: 70 kPa - 106 kPa


Kích thước:
• 86.1mm (H) * 482.6mm (W) * 270mm (D) (kệ 19 inch)
• 2200 mm (H) x 600 mm (W) x 300 mm ((D) (Rack)
• 1035 mm (H) x 770 mm (W) x 460 mm (D) (Tủ ngoài trời)


Cân nặng
• Kệ C320 (Toàn bộ): 7kg
• Giá 19 inch (Toàn bộ): 74kg
• Tủ ngoài trời (Toàn bộ): 76kg

Từ khóa:

epon onu

gpon onu

Chi tiết liên lạc
Ms.Jenny Mo

WhatsApp : 8613724374817