2 ổ cắm Sfp Quang Media Converter Chuyển đổi Gigabit Multi Mode - Single Mode

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: OPTFOCUS
Chứng nhận: CE; RoHS
Số mô hình: OFS-GAS-2
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10 MÁY TÍNH
Giá bán: negotiable
chi tiết đóng gói: 40 cái / hộp
Thời gian giao hàng: 5-7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, L / C, Paypal
Khả năng cung cấp: 5000 chiếc mỗi tuần

2 ổ cắm Sfp Quang Media Converter Chuyển đổi Gigabit Multi Mode - Single Mode

OFS-GAS-2

Bộ chuyển đổi quang OFS-GAS-2 có hai ổ cắm SFP. Nó có thể chuyển đổi hai tín hiệu số quang học của các mô đun SFP, có cùng tốc độ, giữa các bước sóng khác nhau, khoảng cách khác nhau và chế độ khác nhau (chế độ đơn / đa, UTP / sợi quang). Đây là ứng dụng phổ biến trong tất cả các loại tín hiệu số quang học, như tín hiệu Ethernet, tín hiệu ATM, tín hiệu SDH, tín hiệu điều khiển vv

Thông sô ky thuật

◆ Chuyển đổi tín hiệu quang có thể được thực hiện giữa nhiều sợi quang / đa chế độ, giữa các sợi đơn / đa cực, hoặc giữa các sợi đơn / chế độ đơn khi cả hai mô-đun SFP có cùng tốc độ.

◆ Hỗ trợ chuyển đổi tín hiệu số quang học 2 ~ 1250Mbps.

◆ Tốc độ chuyển đổi nhanh, chậm trễ, hiệu quả cao

◆ Giao diện: ổ cắm SFP.

◆ Tốc độ truyền: 2 ~ 2.5Gbps

◆ Nguồn: Nguồn chuyển đổi bên trong hoặc bên trong: AC100 ~ 240V / DC5V

◆ Đèn LED:

Nguồn: trạng thái cung cấp điện

FX1 Link, FX2 Link: Chỉ báo kết nối SFP, để điều khiển máy và điều chỉnh sự cố.

◆ Nhiệt độ môi trường xung quanh: 0 ~ 50 o

◆ Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ + 70 ℃

◆ Độ ẩm: 5% ~ 90%

Mô hình Mô tả Sản phẩm
OFS-GAS-2 SFP-SFP slot Media Converter, làm việc như Multi-mode-Single mode chuyển đổi hoặc như là một repeater.
Tùy chọn Mô đun SFP SFP Transceiver 155M-2.5G sợi đôi / sợi đơn 0-120KM

Chi tiết liên lạc
Ms.Jenny Mo

WhatsApp : 8613724374817