Nhiều cổng Chuyển mạch quang Ethernet 2 cổng 1000M FX và 16 cổng TX RJ45 10M / 100M

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: OPTFOCUS
Chứng nhận: CE; RoHS
Số mô hình: OFS-GSF2DT16
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 máy tính
Giá bán: negotiable
chi tiết đóng gói: 10 chiếc mỗi hộp
Thời gian giao hàng: 5-7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, L / C, Paypal
Khả năng cung cấp: 5000 chiếc mỗi tuần

Nhiều cổng Chuyển mạch quang Ethernet 2 cổng 1000M FX và 16 cổng TX RJ45 10M / 100M

OFS-GSF2DT16

OFS-GSF2DT16 là một Switch Layer 2 + Ethernet với 2 * 1000Mbps cáp quang và 16 * 10 / 100Mbps RJ45 cổng. Nó được thiết kế để đáp ứng các nhu cầu ứng dụng khác nhau và cung cấp giải pháp truyền thông mạng Ethernet với tỷ lệ giá thành hiệu suất cao. Tính sẵn sàng và độ tin cậy cao của OFS-GSF2DT16, cũng như các tính năng bảo mật phong phú, làm cho nó lý tưởng cho việc truyền dữ liệu an toàn.

Các tính năng chính

Ø Cổng quang 16 * 10 / 100BaseTX + 2 * 1000BaseFX SFP Cáp quang

Ø Backplane băng thông rộng: 12G

Ø Bảng địa chỉ 8K cho địa chỉ unicast tự động học

Ø Ports VLAN

Ø Điều khiển phân phối tải linh hoạt và chức năng vượt qua

Hiệu suất

Ø Giao thức IEEE:

o 802.3 10Base-T Ethernet

o Chuẩn 802.3u 100Base-TX và 100Base-FX fast Ethernet

o Điều khiển luồng 802.3x và áp suất quay trở lại

o Lớp Dịch vụ 802.1p

o 802.1x

Ø Kiến trúc chuyển mạch chia sẻ bộ nhớ chia sẻ lưu trữ và chuyển tiếp không chặn

Ø Địa chỉ MAC: 8K

Ø Nâng cấp firmware: Web, trực tuyến

Cấu hình cổng

Ø RJ45 Port: Auto-negotiation, 10 / 100Base-T, Full / Half Duplex, Auto-MDI / MDIX, trên cáp đồng cat5 # với khoảng cách hoạt động dưới 100 mét.

Ø Cổng quang 1000Base-FX: hai cổng quang SFP (Tùy chọn)

Ø Chế độ đơn: 20, 40, 60, 80, 100, 120Km, tuỳ chọn, tùy thuộc vào mô đun SFP của bạn

Ø Đa chế độ: 2, 5Km, tùy chọn, phụ thuộc vào mô đun SFP của bạn

Ø Bước sóng: 850nm, 1310nm, 1550nm

Ø Chỉ thị: TP1-16link / ACT, TP1-16 100, Nguồn, FX1, FX2

Tùy chọn Nhập nguồn

Ø Điện áp đầu vào: 5VDC Nguồn điện dự phòng tăng gấp đôi, công suất bên ngoài

Ø Tổng công suất: 6W

Ø Bảo vệ quá tải

Ø Hỗ trợ sao lưu năng lượng kép

Giới hạn môi trường

Ø -10 ° C ~ 50 ° C (Nhiệt độ rộng)

Ø Nhiệt độ bảo quản: -20 ° C ~ + 70 ° C

Ø Độ ẩm: 5% ~ 95%

Kích thước cơ

Kích thước: 45 x 140 x 207 mm

Thông tin đặt hàng

Mô hình Mô tả Sản phẩm
OFS-GSF2DT16 Bộ chuyển mạch quang Ethernet 10 / 100M với 16 cổng UTP và 2 cổng quang SFP 1000M

Chi tiết liên lạc
Ms.Jenny Mo

WhatsApp : 8613724374817